Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(กระทู้แห่งความคิดถึง) อยู่ๆก็คิดถึงละครผู้กองยอดรัก(พี่หนุ่มพี่ติ๊ก)มากค่ะ เลยนำรูปและวีดีโอ มาให้ทุกคนคิดถึงด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คิดถึงจริงๆ ค่ะ กับละคร เรื่องผู้กองยอดรัก ยอดรักผู้กอง รุ่นพี่หนุ่ม ศรราม และพี่ติ๊ก กัญญารัตน์

โดยส่วนตัวแล้วคิดว่าละครเรื่องนี้ทำออกมาได้ดีมากๆ ทั้งการเขียนบทโทรทัศน์ ผู้กำกับ นักแสดง แสดงดีมากกันทุกคนเลยค่ะ

คิดถึงพี่หนุ่ม และพี่ติ๊กค่ะ  อยากให้พี่เขาได้มาเล่นละครคู่กันอีก เพราะเล่นเข้ากันได้ดีมากๆ

เอารูป กับ วีดีโอมาฝากค่ะ ให้หายคิดถึงกัน

ขอบคุณค่ะ ^^

จากคุณ : นกนางแอ่นปีกหัก
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 54 20:52:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com