Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

10 อันดับหนังที่คุณดูแล้ว อินไปกับมัน ติดต่อทีมงาน

ของผมมีดังนี้ครับ

1. Zombieland หนังซอมบี้ที่ผมสนุกและอินไปกับมันมากที่สุดตลอดทั้งเรื่อง ยิ่งตอนท้ายที่สวนสนุกซอมบี้ Pacific Playland แบบว่าอินมากๆเลย ไล่ฆ่าซอมบี้ ราวกับว่าผมได้เข้าไปอยู่ในเหตุการณ์ที่สวนสนุกนั้นจริงๆ เลยทำให้ดูหลายรอบและรักมากที่สุด
2.สิ่งเล็กเล็กที่เรียกว่ารัก แบบว่าอินไปกับมันมากจริงๆครับ
3. Cast Away เป็นหนังติดเกาะที่ผมชอบ มันได้ใจมากๆ อินไปกับมันมาก ชอบหนังแบบนี้มานานแล้วทำให้ผมนึกถึงบางสิ่งบางอย่างที่ขาดหายไป
4.Sucker Punch เป็นหนังที่ผมชอบมากๆ ชอบทั้งโลกของความจริง โลกของจินตนาการ แบบว่าอินไปกับมัน ราวกับผมเข้าไปอยู่ในเหตุการณ์นั้นจริงๆ
5.Back to the Future ชอบมากครับ ดูคลาสสิคดี ไม่มีเบื่อุ
ุุ6. Dawn of the Dead หนังซอมบี้ที่มีในห้าง ทำให้ผมอินมาก อยากเข้าไปอยู่ในห้างแบบหนัง มันคงมีอะไรให้ทำเยอะเลยทีเดียว
7. The Ward
8. Into the Wild
9. Carriers
10. Winter's Bone

จากคุณ : Parrot Gold SP
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 54 08:28:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com