Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ " เคลลี่ " รับคบ " กรีน " ดูคนเดียวปิดประตูสาวอื่น +++ ติดต่อทีมงาน

ถึงจะมีคำกล่าว “คบเด็กสร้างบ้าน” แต่พระเอกวิก 7 สี เคลลี่ ธนพัฒน์ ก็อยากจะลองสักตั้งกับนางเอกรุ่นน้อง กรีน–อัษฎาพร ซึ่งก็ทำท่าจะไปได้สวย เพราะล่าสุดมีคนเห็นควงกันไปหมํ่าก๋วยเตี๋ยวแถวลาดพร้าวซอย 1 เมื่อเจอ เคลลี่ ที่งานฉลองครบรอบ “ก้าวสู่ปีที่ 6 นิตยสารเม้าท์ซี่” ที่ศูนย์การค้ายูเนี่ยนมอลล์ เลยถามซะเลย “ก็มีไปกินข้าวกันบ้างครับ มันแปลกตรงไหน ก็ไปกินก๋วยเตี๋ยวนะ ถามอย่างอื่นดีกว่า (ยิ้ม)” สนิทขึ้นกว่าเดิมมั้ย? “ก็สนิทขึ้น ถือว่าเป็นช่วงทำความรู้จักกันมากขึ้น น้องเป็นคนน่ารักมาก” เจอกันบ่อยขึ้น? “ลำบากเลย ผมถ่ายละคร 2 เรื่อง น้องเค้าก็มี 2 เรื่อง มีเรียนด้วย เจอกันยาก” เห็นว่าแม่น้องกรีนไฟเขียวให้คบเคลลี่? “ไม่อยากใช้คำว่าไฟเขียว ก็ได้เจอคุณแม่เค้าน่ารักมาก สิ่งที่สำคัญที่สุดที่ทางบ้านเค้าอยากให้คิดคือ เรื่องการเรียน เราก็ทำอะไรในสายตาผู้ใหญ่ตลอดเวลา” พอน้องเค้าเด็กกว่าเราเยอะ เราต้องทำตัวแอ๊บเด็กลงมั้ย? “แอ๊บยังไงดี ผมก็เป็นแบบนี้เป็นตัวเองมากที่สุด เพราะเดี๋ยวแอ๊บแล้ววันนึงไม่ใช่คนนั้นเค้าจะคิดว่าเราเปลี่ยน ก็ต้องเสมอต้นเสมอปลาย เค้าเป็นเด็กบางทีเราก็ต้องเข้าใจอะไรมากขึ้น แต่ก็คุยกันได้ เพราะเค้าก็ถือว่าโตกว่าวัย”

กรีน
ทุก วันนี้เรียกว่ากรีนเป็นคนพิเศษได้รึยัง? “ก็เรียกว่าคุยอยู่คนเดียว ก็ไม่ได้คุยกับใคร มีความ รู้สึกดีต่อเค้า ถือว่าเป็นคนพิเศษมั้ย ก็เป็นคนพิเศษ” น้องมีละครเยอะแล้วก็ฮอตขึ้น มีห่วงเรื่องหนุ่มๆมั้ย? “ไม่ห่วงเลย เราดูจากนิสัยคนเราก็รู้แล้ว มันไม่ได้อยู่ในสมองเค้า เพราะจากที่ได้คุยกับเค้า ตอนนี้สิ่งที่สำคัญที่สุดคือ เรื่องการเรียนและงาน” แล้วตัวเคลลี่มีเรื่องสาวๆให้กรีนต้องหวงมั้ย? “ไม่มีเลยนะ ตั้งแต่โสดมาจนทุกวันนี้จริงๆก็ไม่ค่อยได้มีใครเข้ามาหาเรา” เรียกว่าไว้ใจเชื่อใจกัน? “แน่นอนครับ” ตอนนี้เรียกว่าโสดหรือไม่โสด? “ตอบยาก ยังไงดี ผมยังไม่ได้ตกลงอะไรกับน้องเค้า ผมก็พูดเองไม่ได้ แต่ก็ถือว่าผมคุยอยู่คนเดียว”.

ไทยรัฐออนไลน์

จากคุณ : in_runk
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 54 10:59:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com