Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีการ์ตูนเรื่องใดบ้างที่คุณจะแนะนำเพื่อนให้ "ไม่อ่าน" !! ติดต่อทีมงาน

ด้วยการพิจารณาแล้วว่า "ไม่สนุก" "เสื่อม" "เสียดายตังค์(ที่อุตส่าห์ซื้อมา)" "ไม่รู้เรื่อง" "โดนปกหลอก" "ออกทะเล" และอีกหลายเหตุประการทั้งปวง

ขออธิบายเพิ่มเติม
เหตุที่ต้องตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาก็เพื่อเป็นข้อมูลรวบรวมสำหรับช่วยเหลือ

ผู้ที่ลังเลในการซื้อการ์ตูนที่ยังไม่เคยไปอ่านจากร้านเช่า จากเนต ฯลฯ จึงต้องเสี่ยงดวงซื้อโดยการตัดสินเนื้อหาจากปก แล้วต้องผิดหวังกับเงินที่ลงทุนไป

(ซึ่งผมก็เป็น 1 ในนั้นที่พลาดไป T-T)

ในการตัดตัวเลือกบางตัว อย่างไม่ลังเล ...

ถ้าเป็นผม... เรื่องนี้ครับ ... แนะนำว่า "ไม่ต้องอ่าน" นะครับ
เหตุผล... ปกหลอกครับ เนื้อเรื่องไม่น่ารักตามปกเลย ดูโรคจิตชอบกล

ป.ล. เป็น คหสต นะครับ ขอโทษผู้ที่ชอบเป็นการส่วนตัวด้วยครับ

แก้ไขเมื่อ 04 ต.ค. 54 16:00:45

จากคุณ : dip kid
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 54 15:53:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com