Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอสำรวจความเห็นชาวพันทิป ละครช่อง 3 เรื่องใดบ้างที่คุณคิดว่ามีความรับผิดชอบต่อสังคมมากที่สุดในปี 2554 ติดต่อทีมงาน

เพลิงทรนง (2 คน)
  เงาพราย (11 คน)
  รักไม่มีวันตาย (1 คน)
  ดอกส้มสีทอง (21 คน)
  มงกุฏดอกส้ม (2 คน)
  ตะวันเดือด (10 คน)
  รอยไหม (18 คน)
  กลรักลวงใจ (1 คน)
  รอยมาร (10 คน)
  เมียแต่ง (4 คน)

2.50%
  เพลิงทรนง (2 คน)
 13.75%
  เงาพราย (11 คน)
 1.25%
  รักไม่มีวันตาย (1 คน)
 26.25%
  ดอกส้มสีทอง (21 คน)
 2.50%
  มงกุฏดอกส้ม (2 คน)
 12.50%
  ตะวันเดือด (10 คน)
 22.50%
  รอยไหม (18 คน)
 1.25%
  กลรักลวงใจ (1 คน)
 12.50%
  รอยมาร (10 คน)
 5.00%
  เมียแต่ง (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 80 คน

ลองโหวตกันนะคะว่า เรื่องไหนแสดงความรับผิดชอบต่อสังคมมากที่สุด ถ้ามีเรื่องอื่นที่ชื่นชอบมากกว่าตัวเลือกก็เสนอความเห็นไว้ได้นะคะ

ปล. ความรับผิดชอบต่อสังคมนี้จะหมายถึง ความรับผิดชอบต่อคนดู ต่อสังคม ในฐานะสื่อมวลชนว่าส่งเสริมศีลธรรม วัฒนธรรม หรือสนับสนุนวัตถุประสงค์ที่ดีงามมากน้อยแค่ไหนค่ะ

ถึงทุกท่าน... ผู้โพสต์ไม่ได้มีเจตนาอะไรนะคะ แต่จะสำรวจไปทำวิทยานิพนธ์เกี่ยวกับ csr coporate social responsibility ของช่อง 3 ค่ะ จริงๆ ช่อง 3 มีละครเยอะมากที่ผ่านมา แต่ตีขอบไว้ในปี 2554 ก็คงจะเก็บข้อมูลไปเรื่อยๆ นะคะ รบกวนชาวพันทิปช่วยโหวตและคอมเมนท์ได้นอกเหนือจากที่กำหนดมาก็ได้ค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 05 ต.ค. 54 16:56:21

จากคุณ : เบบี๋ที่รัก
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 54 15:19:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com