Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำ Manga หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ช่วยแนะนำหนังสือการ์ตูนแนวยูริ และ ชายแต่งหญิง (ดุ้น) ให้หน่อยครับ

ช่วยแนะนำหนังสือการ์ตูน แนวยูริ และชายแต่งหญิง (ดุ้น) ให้หน่อยครับ ทั้งที่มีลิขสิทธิ์ และไม่มีลิขสิทธิ์ (ถ้าแปลไทยได้จะดีไม่น้อยครับ) มีเนื้อเรื่องย่อสักนิด
ก็ดีครับ จะได้เอาไว้ประกอบการรับชม

ถ้ามีลิขสิทธิ์ช่วยบอกด้วยนะครับว่าเป็นของสำนักพิมพ์ไหน เวลาไปงานหนังสือจะได้เหมามาทีเดียวเลย

ช่วงนี้อ่านการ์ตูนก็มีแต่เนื้อเรื่องช่วงปวดตับ ไต ไส้พุง ทำให้จิตตกไปเยอะเลยอยากลองหาแนวแนวยูริ หรือ ชายแต่งหญิง (ดุ้น) มาอ่านล้างพิษรักษาตับสักหน่อย
ได้อ่านเรื่อง Kunisaki Izumo no Jijou แนวตัวเอกหน้าสวยนักแสดงละครคาบูกิ (คนอะไรแต่งเป็นชายก็สวย แต่งเป็นหญิงรัศมีนางงามยิ่งจับ)
เนื้อเรื่องเน้นฮาวายปวงไร้ช่วงปวดตับ  

ตกลงเรื่อง Kunisaki Izumo no Jijou ไม่มีลิขสิทธิ์ในประเทศไทยใช่ไหม

ขอบคุณครับ

จากคุณ : DEVIL PHOENIX HELLSING
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 54 08:34:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com