Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

SKET DANCE : SPOIL เพื่อนๆ ตกใจ อึ้ง และ ชอบ ตอนย้อนอดีตของใครในชมรม Sket Dance มากสุดครับ ติดต่อทีมงาน

บอสเซน (8 คน)
  ฮิเมโกะ (4 คน)
  สวิตซ์ (37 คน)

16.33%
  บอสเซน (8 คน)
 8.16%
  ฮิเมโกะ (4 คน)
 75.51%
  สวิตซ์ (37 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 49 คน

พึ่งอ่านเล่ม 10 จบ กำลังอินเลย

เพื่อนๆ อึ้ง และ ชอบตอนย้อนอดีตใครมากสุดครับ

สำหรับผม บอสเซนครับ

ตอนสวิตซ์ว่าอึ้งแล้วนะ เจอ บอสเซนไป มันช่างดราม่า อะไรเช่นนี้

ส่วนตอนฮิเมโกะ จะซึ้งมากกว่า ชวนอึ้ง

แล้วเพื่อนๆหล่ะครับ

ปล.ใครเป็นแบบผมบ้าง ที่ไม่รู้ว่า สวิตซ์ตัวจริง ไม่ใช่ สวิตซ์ แต่เป็นคนพี่ อ่านจนจบผมถึงรู้ ทั้งๆที่มันใบ้ตั้งแต่ชื่อตอนต้นแล้ว -_-"

จากคุณ : n I n E b A n K y
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 54 10:52:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com