Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครที่ไปงานหนังสือปีนี้แล้ว ติดใจกับโปรโมชั่นของ สนพ.ไหนเป็นพิเศษหรือเปล่า ติดต่อทีมงาน

งานหนังสือครั้งนี้ ผมเตรียมงบว่าจะไม่ให้เกิน 1500 บาท แต่ ฉะไหนหมดไป 2800 ได้ก็ไม่รู้ ของรางวัลบูธอื่น ตามสำนักพิมพ์ผมไม่ติดใจอะไร แต่ไปติดใจของบงกช ( ไม่ได้ซื้อการ์ตูน ซักเล่ม แต่ไปคว้านิยายมา 2 เล่ม ) เป็น ขนมปัง ก็ไม่ได้พอใจนะครับ ดีอีก หนังสือลดราคา + ขนมปัง  ติดใจอย่างเดียว ควรให้น้ำมาด้วยก็ดีนะครับ แบบแก้วละ 5 บาทนะครับ พอกินแล้วมันฝืดคอ ต้องเดินจากบูธข้างในออกมาซื้อน้ำข้างนอกกันเลยทีเดียว ....

จากคุณ : wo-jiao
เขียนเมื่อ : วันเกิด PANTIP.COM 54 14:33:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com