Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

DC : ขอบริจาครูป Robin หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือว่าเพิ่งมาเริ่มชอบ batman&robin ได้ไม่นาน  (จริงๆโฟกัสความชอบไปที่โรบินซะเป็นส่วนมาก   ฮ่าๆ)   ติดตามเรื่องราวของหนุ่มๆโรบินแต่ละคนมาได้สักพักแล้วค่ะ    ทีแรกก็ชอบเจสันแบบคนเดียวมาวินเลยเพราะความดราม่าของเค้า   ไปๆมาๆชักชอบดิ๊ก....  ตามด้วยทิม...  พ่วงความเอ็นดูปนหมั่นไส้เดเมี่ยนด้วยอีกนิดหน่อย 555555     เลยอยากขอบริจาครูปหนุ่มๆโรบินในหลายๆเวอร์ชั่นหน่อยน่ะค่ะ XD  แฟนอาร์ทก็ได้น้า  หรือจะเป็นช่วงหลังจากที่เค้าไม่ได้เป็นโรบินแล้วก็ได้ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

ปล.dc รีบูทเราว่าต้องแอบวาดเอาใจแฟนเกิร์ลด้วยแน่ๆ...  แต่ละคน  หล่อซร้า------ =////=

จากคุณ : กันต์คุง
เขียนเมื่อ : 8 ต.ค. 54 02:08:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com