Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามชื่อหนังครับบ ! ติดต่อทีมงาน

ผมดูผ่านเคเบิ้ลแต่มันไม่มีชื่อเรื่อง T^T
เกี่ยวกับมหาลัยอ่ะครับ ที่พระเอกส่งวีดีโอบอกเลิกแฟนเก่าแต่ดันส่งผิดไปเป็นวีดีโอที่ xxx กับ แฟนใหม่ แล้วก้เลยจะไปเอาวิดีโอก่อน ที่ยืมรถเด็กเนิร์ดแล้วพาเพื่อนไปด้วย 3 คนมั้ง แล้วก้มีแวะบ้านกลุ่มภราดรภาพไรเงี้ยคับ แล้วเพื่อนพระเอกที่เฝ้าห้องเลี้ยงงูอ่ะครับ ที่ตอนจบไอ่คนเอ๋อมันเป็นคนเล่าเรื่องอ่ะครับ หนังน่าจะเก่านะครับ ใครรู้ช่วยบอกที อยากดูมากกก
ปล.ที่พ่อเด็กเนิร์ดเป็นตำรวจอ่ะครับ
ปล2.ตอนจบมันจะบอกว่าพระเอกทำหนังสดกับแฟนใหม่อ่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับบ :))

จากคุณ : SMONGKLUANG_No.1
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 54 00:22:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com