Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ความรู้สึกในใจแฟนคลับคนหนึ่งที่อยากบอก......พี่กบ สุวนันท์ คงยิ่ง ติดต่อทีมงาน

นับตั้งแต่ได้ติดตามผลงานของพี่กบ สุวนันท์ ไม่ว่าจะเป็นผลงานด้านละคร ภาพยนตร์ หนังสือต่างๆ เราก็คอยเป็นกำลังใจให้พี่กบมาโดยตลอด ถึงแม้พึ่งจะได้มาติดตามพี่กบจริงๆก็ช่วงละคร "หลงเงาจันทร์" ทำให้ผมเปลี่ยนทัศนคติกับนักแสดงหญิงคนนี้ไปเลย

ทัศนคติที่ว่า ก็คือ คอยเป็นกำลังใจให้พี่กบเสมอ (เวอร์ไปไหม) หลังจากนั้นมากผมก็ได้ติดตามละครของพี่กบทุกเรื่อง คอยเป็นกระบอกแสงอีกแรง ช่วยโปรโมตกับเพื่อนๆว่าละครพี่กบมาแล้วนะ ช่วยดูกัน

และความดีใจ ความภาคภูมิใจได้เกิดขึ้น เมื่อพี่กบ กับ พี่บรู๊ค ประกาศแต่งงาน เพื่อนๆชาว PANTIP รู้ไหมครับผมว่าผมต้องลาเรียน เพื่อที่จะมารอดูการถ่ายทอดสดพิธีการแต่งงาน ซึ่งมีบางครั้ง บางซีนที่ทำให้น้ำตาไหลได้ คือ ช่วงที่คุณดาริกากอดพี่กบ ซึ่งผมก็เชื่อว่าแฟนคลับพี่กบก็คงชอบซีนนี้เช่นกัน

ความดีใจก็เกิดขึ้นอีกครั้งเมื่อพี่กบได้ประกาศตั้งครรภ์ และก็มาถึงความดีใจอีกครั้งก็พี่กบคลอดลูกซึ่งผมก็พยายามติดตามทาง twitter พี่ๆนักข่าวบ้าง

หลังจากนั้นผมก็ได้ติดตามเรื่องราวขอครอบครัวพี่กบ พี่บรู๊ค น้องณดา มาตลอด ซึ่งวันนี้ ก็ได้ติดตามทางที่นี่หมอชิต ผมอยากบอกพี่กบว่า

1 ดูพี่กบมีความสุขมากกกก
  2 ดูพี่กบยิ้มแล้วพลอยยิ้มไปด้วย
  3 ชอบความคิดของพี่กบมากขึ้น
  4 พี่กบสวยขึ้นนะ ^^

สุดท้ายนะครับผมบางครั้งอาจจะคิดว่าผมคลั่งเดินไปไหม (ตอบว่าใช่) วันนี้รู้สึกว่ายินดีกับพี่กบมากๆๆนะครับผม รู้สึกมีความสุขไปกับพี่กบมากกๆๆครับผม

ปล.แฟนคลับพี่กบคนหนึ่ง

จากคุณ : sittipon
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 54 00:37:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com