Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฝากเตือน นักแสดง การเมืองมีผลต่อหนังนะครับ ติดต่อทีมงาน

บ้านผมอยู่อิสานครับ
เป็นจังหวัดที่เป็นฐาน พี่เรด

เสาร์นี้ ว่าง เลยจะชวนคุณพ่อไปดูหนัง
แกถามว่าเรื่องอะไร และใครแสดงนำ

พอบอกว่า ป๋าเทพ เท่านั้นละ
แกไม่อยากไปเลยครับ

ทั้งที่ผมอยากจะดูนะ เห็นในนี้ว่า หนังดี
ผมดูตัวอย่าง มันก็ น่าดู นิด นิดด้วย

ไม่ได้จะอะไรนะครับ
แต่ผม "คิด" ว่า มันน่าจะมีผล บ้างละ
ที่ทำให้รายได้หนัง ไม่เข้าเป้า

หรือถ้าแก ยอมรับได้แล้วไปครับ

แต่ก็นะ อาชีพนักแสดง
มันก็น่าจะระวังกันไว้บ้าง

เสียดายแทนครับ หากหนังมันดีจริง
ไว้ผม จะแวะ ไปดู คนเดียวละกัน

วันพุธ 80 บาท

จากคุณ : เล็กบ่อหลุ่ย
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 54 22:46:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com