Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครคลั่งไคล้หนังซอมบี้แบบผมบ้างครับ??? ติดต่อทีมงาน

มีใครเป็นแบบผมมั่งครับ

แบบว่าคลั่งหนังซอมบี้เอามากๆๆๆๆ ชนิดที่ว่า หยุดไม่ได้อ่ะครับ

ไม่ว่าจะเป็นการข้อมูลต่างๆ เกี่ยวกับซอมบี้ เปิดหนังซอมบี้ดูเป็นประจำสม่ำเสมอ เช้า กลางวัน เย็น และก่อนนอน กินข้าวก็ไม่เว้นครับ

ไหนจะเอาแผ่น DVD และ Blu-ray หนังซอมบี้ที่ตัวเองสะสมมาลูบๆคลำๆ สูดดมเป็นประจำครับ

ทุกๆวัน คำว่า ซอมบี้ จะหลุดออกมาจากปากผม  วันนึงไม่ต่ำกว่า  10 รอบครับ

และที่ผมชอบมากๆก็คือ เวลาเห็นหนังซอมบี้  ที่ซอมบี้เดินมาหรือวิ่งมาแล้วมากัดคน มาควักไส้ กัดสมอง กินตับไตไส้พุงมันมีความสุข

ส่วนเวลาเห็นซอมบี้ถูกฆ่าผมรูสึกแอบสงสารเล็กน้อยครับ

ขอให้คนโดนซอมบี้กัดกินผมก็มีความสุขแล้ว

เลือดผมก็ชอบ ขอแบบเลือดสาดๆๆๆๆๆ

มันช่างมีความสุขจริงๆครับ

ผมว่าจะทำแบบนี้ให้น้อยลง

แต่มันก็ทำไม่ได้อ่ะครับ

แบบว่ามันชอบ ราวกับว่าตัวเองจะกลายเป็นซอมบี้ไปทุกทีทุกทีแล้วอ่ะครับ

มีใครว่าไงบ้างครับ ???

แก้ไขเมื่อ 12 ต.ค. 54 16:40:47

จากคุณ : Parrot Gold SP
เขียนเมื่อ : วันออกพรรษา 54 16:36:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com