Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[คิดว่าไม่ผิดห้อง] เพื่อนๆมาแชร์รูปตู้โชว์โมเดลกันหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

คือว่าผมกำลังจะสร้างบ้านให้ของเล่นอยู่หน่ะครับ ผมเก็บไลน์ One Piece POP กับ Gundam PG อยู่หน่ะครับ

เนื่องจากเก็บมาได้ 2 ปีแล้วแต่ยังไม่มี ตู้โชว์ เลย [เยอะมากๆ -*-]
เลยอยากให้เพื่อนช่วยแชร์รูป ตู้โชว์โมเดล ของเพื่่อนๆหน่อยครับ

ผมเคยไปตั้งถามในห้องเฟอร์นิเจอร์แล้วแต่ไม่ค่อยมีคนมาตอบเลยครับ เลยคิดว่ามาตั้งห้องการ์ตูนคงจะดีกว่า

อยากได้ไว้เป็นแนวในการสร้างรังให้ลูกๆหน่ะครับ  จะเป็น รูปตู้ของเพื่อนๆเอง  หรือเคยเจอของ คนอื่น ต่างประเทศ สวยๆ ไอเดีย แจ่มๆ อะไรยังไง ช่วยแชร์ให้ห่อยครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Mala~Suerte
เขียนเมื่อ : วันออกพรรษา 54 20:03:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com