Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[นัตซึเมะกับสมุดรวยเพื่อน] ว่าด้วยนักพากย์ ใครเคยพากย์เป็นใครมาดูกันเถอะ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่น ขอแปะบทสัมภาษณ์สั้น ๆ จาก Lala เดือนนี้ก่อนนะคะ ^ ^

ที่มา <http://luthien-ikari.livejournal.com/>

นัตซึเมะกับบันทึกพิศวง ซีซั่น 4

ใช้ชื่อว่า Natsume Yuujinchou Shi

เริ่มฉาย มกราคม 2012 ช่องทีวีโตเกียว

ความเห็นจากผู้แต่ง และผู้กำกับ ถึงการประกาศซีซั่น 4

มิโดริคาว่า ยูกิ ผู้แต่ง

ฉันดีใจมากค่ะที่ได้ยินว่าอนิเมจะถูกสร้างต่อ และคุณโอโมริ ผู้กำกับ, ทีมงาน และนักพากย์ทุกคนจะกลับมา จนหยุดตัวสั่นไม่ได้เลยล่ะ ทั้งนี้ต้องขอขอบคุณผู้ที่สร้างภาคแรก ภาค 2 และบัดนี้ก็ภาค 3 และทุกท่านที่สนับสนุนพวกเขาค่ะ

เมี่อคิดว่าจะได้กลับไปสู่ช่วงเวลาที่น่าประหม่าและมีความสุขอีกนั้นครั้ง น้ำตามันจะไหลให้ได้ ฉันเองก็ต้องทำให้เต็มที่ เพื่อให้ผลงานต้นฉบับเป็นสิ่งที่ฉันจะไม่อับอาย ขอบคุณมากค่ะ

โอโมริ ทาคาฮิโระ ผู้กำกับ

ยินดีครับที่จะได้ทำ Natsume Yuujinchou Shi ต่อเนื่องมาจาก San เป็นอีกครั้งที่นัตซึเมะผู้เก้อเขินจะต้องลังเลระหว่างมนุษย์และภูตผี และค่อย ๆ พัฒนาวิธีคิดและหนทางรับมือสิ่งต่าง ๆ ในแบบของเขาเอง

โปรดรอดูว่าผู้ที่อาบน้ำร้อนมาก่อนอย่างนาโทริ, สหายที่รู้ถึงสถานการณ์ของเขา, เพื่อนที่โรงเรียน และครอบครัวฟูจิวาระ จะดูแลเขาอย่างไรนะครับ

** สครีมเล็กน้อย ซีซั่น 3 ดันทานุมะ ส่วนซีซั่น 4 ดันนาโทริซังใช่มั้ยค้า พูดชื่อแยกออกมาแบบนี้

จากคุณ : Kaya I
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 54 20:33:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com