Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Kamen Rider] มาโหวตกัน!!! สาวไรเดอร์คนไหนที่คุณชื่นชอบที่สุด ติดต่อทีมงาน

Kamen Rider Agito (21 คน)
  Kamen Rider 555 (17 คน)
  Kamen Rider Hibiki (1 คน)
  Kamen Rider Kabuto (6 คน)
  Kamen Rider Den-O (28 คน)
  Kamen Rider Kiva (1 คน)
  Kamen Rider Decade (8 คน)
  Kamen Rider W (4 คน)
  Kamen Rider ooo (6 คน)
  Kamen Rider Fourze (7 คน)

21.21%
  Kamen Rider Agito (21 คน)
 17.17%
  Kamen Rider 555 (17 คน)
 1.01%
  Kamen Rider Hibiki (1 คน)
 6.06%
  Kamen Rider Kabuto (6 คน)
 28.28%
  Kamen Rider Den-O (28 คน)
 1.01%
  Kamen Rider Kiva (1 คน)
 8.08%
  Kamen Rider Decade (8 คน)
 4.04%
  Kamen Rider W (4 คน)
 6.06%
  Kamen Rider ooo (6 คน)
 7.07%
  Kamen Rider Fourze (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 99 คน

เห็นโหวตกันไปแล้ว ว่าไรเดอร์ตัวไหนดูดีไปแล้ว คราวนี้มาถึงตา สาวไรเดอร์ประจำภาคบ้าง ซึ่งแต่ละภาคนั้นแม้ดีไซต์จะห่วยแตกเหลือรับประทานแค่ไหน แต่สิ่งที่ส่วนหนึ่งที่ที่แฟนๆไรเดอร์ยอมรับกันได้ ก็คือสาวๆประจำภาคนั่นเอง ซึ่งใครจะสวยถูกใจแฟนๆก็ต้องโหวตกันครับ

ปล.ผมไม่ได้เอาภาค คูก้า ริวคิ และก็ เบลดมาเพราะหาภาพไม่ค่อยเจอ และคัดมาเฉพาะที่รู้จักกันเยอะๆ
    โพลนี้เฉพาะนางเอกนะครับ ส่วนตัวเอกหญิงอื่นๆ ผมอาจจะตั้งให้โหวตใหม่ครับ
     Kiva นี่ผมแซวเล่นนะครับ อิอิ

จากคุณ : Omega_Twins
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 54 22:33:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

alt="" style="position:absolute; left:-5px;" />