Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่ไหวแล้วนะ รอยมาร ติดต่อทีมงาน

ไม่ไหวจริงๆค่ะ ปวดแก้มและเปลืองพลังในการกรี๊ดและจิกหมอนมากๆ

มันน่ารักเกินไปแล้วนะ ละครอะไรเนี่ยไม่มีฉากหวือหวา ไม่มีฉากอีโรติก ไม่มีฉากหวาบหวิวเรียกได้ว่าแทบจะไม่มีฉากหวานเลยก็ว่าได้ แต่ทำไม๊ ทำไมดูแล้วมันเขินแบบนี้ ดูแล้วมันได้อารมณ์มันมีอินเนอร์ เหมือนมีอะไรบางอย่างมันทำให้เรารู้สึกว่า เราอินตามตัวละคร ดูแล้วไม่เลี่ยนไม่รู้สึกขัดตา

รอยมาร ละครที่มีครบทุกรสชาติจริงๆ สนุก เศร้า น่ารัก อิจฉา ดราม่า แปลกนะคะเพราะเป็นละครฟอร์มธรรมดา โลเกชั่นไม่มีอะไรดึงดูด แถมนักแสดงหน้าใหม่เยอะมาก แต่เรากลับไม่ค่อยรู้สึกขัดตากับนักแสดงใหม่นะ (ยกเว้นสีสันเสื้อผ้าของยัยเม 55) นักแสดงรุ่นเก่ากระชากอารมณ์กันสุดฤทธิ์

รอค่ะรอ รอวันศุกร์หน้าที่ได้กลับมาพบกับรอยมารอีกครั้งหนึ่งนะ

อยู่ๆ ก็มีแต่เธอมาปรากฏตัวในตัวหัวใจ อยู่ๆไม่รู้ทำไมถึงคิดถึงเธอได้ทั้งวัน ฉันรักเธอนะรอยมาร

จากคุณ : ไม่มืดไม่สวย
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 54 22:59:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com