Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CLIP] "คู่ขวัญคู่ใหม่ขวัญใจคอละคร" มาร์กี้ ราศรี และ บอย ปกรณ์ รายการ MANGO BANGO ติดต่อทีมงาน

เวิ่นเว้อ  ไม่หลับไม่นอน   เฝ้าดูสถานการณ์น้ำท่วม  ก็ขอมาคลายเครียดกับ "รอยมาร" ย้อนหลัง
พอดีกลับมาดูคลิปรายการที่  "บู้บี้"  กับ  "ไอ่หน้าหนวด"  เค้าไปออกรายการมาด้วยกันค่ะ

"คู่ขวัญคู่ใหม่ขวัญใจคอละคร"  มาร์กี้ ราศรี และ บอย ปกรณ์  รายการ MANGO BANGO  
ออกอากาศทาง MANGO TV  ศุกร์ 14 ต.ค. 54  ที่ผ่านมาค่ะ

(ถ้าตั้งซ้ำขออภัยด้วยนะคะ)  ขอบคุณคลิปจากน้องสาวใจดี  tuntka  ค่ะ

ขอบคุณรูป "อุปทานคู่" จาก แฟนเพจ ปกรณ์ ธนา ภัทร  ฉัตรบริรักษ์ค่ะ

จากคุณ : ปักกะเป้า
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 54 01:23:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com