Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คินดะอิจิ .. มีตอน หลอน ๆ /น่ากลัว ๆ / โหด ๆ .. มีชื่อตอนว่าอะไรครับ .. แล้วอยู่เล่มไหน ??? ติดต่อทีมงาน

คินดะอิจิ .. มีตอน หลอน ๆ / น่ากลัว ๆ / โหด ๆ .. มีชื่อตอนว่าอะไรครับ .. แล้วอยู่เล่มไหน ???

ถ้าจำชื่อตอนไม่ได้ .. บอกเล่ม มาก็ได้ครับ .. ว่าเล่มที่เท่าไหร่ ..

ผมจะได้ไปหาซื้อมาอ่านบ้าง ..

ขอบคุณ ทุก ๆ ความเห็นมากครับ ..

จากคุณ : ห ล่ อ ทุ ก อ ณู รู ขุ ม ข น
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 54 13:24:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com