Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~ช่วยแนะนำหนังดีสุดประทับใจที่คุณคิดว่าไม่ควรพลาดให้หน่อยค่ะ~ ติดต่อทีมงาน

ปกติไม่ค่อยได้เข้าห้องนี้เลยค่ะ พอดีช่วงนี้อยากดูหนัง เลยเข้ามารบกวนถามหน่อยค่ะ  ว่าเพื่อนๆชอบหนังเรื่องไหนบ้าง ที่ประทับใจและคิดว่าคอคนรักหนังไม่ควรพลาดบ้างคะ   ปกติจขกท.ชอบดูหนังทุกแนวค่ะ แต่ว่าไม่สันทัดพวกสยองขวัญซักเท่าไหร่   แนะนำให้หน่อยนะคะ ^^'

ปอลิง.บอกเนื้อเรื่องคร่าวๆให้หน่อยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 23 ต.ค. 54 20:28:21

จากคุณ : ชื่อนี้คงยังไม่มีคนใช้
เขียนเมื่อ : วันปิยมหาราช 54 20:02:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com