Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รู้แล้วว่าทำไม จั๊กจั่น ถึงไม่ดัง ติดต่อทีมงาน

เพราะซื่อเกิน หัวใจใสสะอาดเกิน จริงใจต่อโลกเกินไป
ทั้งที่โลกนี้มันแสนจะโหดร้าย และเต็มไปด้วยคนเห็นแก่ตัว
ไม่น่าเชื่อ ว่าจะมีผู้หญิงจิตใจสดใส และคิดถึงแต่คนอื่นมากกว่าตัวเอง
อ่้อนโยนต่อคนรอบข้างอีกด้วย

เกิดเป็นนางเอกมันต้องมีจริต จะก้าน ใส่มารยาลงไปในความรู้สึกบ้าง

แต่จั่นเป็นคนดี  ผมชื่นชมจากใจนะครับ ดูมาหลายปีแล้ว ไม่เสียใจที่รักคนถูก ผู้หญิงคนนี้ใจสะอาดจริงๆ แต่ต้องทำใจนิดนึงนะ เรื่องในวงการบันเทิง จั่นอาจจะไม่ดังเท่าคนอื่น เพราะจั่นเป็นคนคิดตรง พูดตรง และสุจริตต่อการกระทำของตัวเอง มันเลยทำให้ดาราแบบนี้ ไม่เป็นที่น่าสนใจเท่าไหร่ หมายถึุงนักข่าวอาจจะไม่มีข่าวมาสร้างกระแสให้เธอดังหรือฮอตๆ แบบนางเอกคนอื่นๆ

แต่ผมชอบนะครับ เรื่องงานอาจไม่โดดเด่นเท่านางเอกคนอื่น
แต่้ผมชอบความเป็นจั๊กจั่นนะครับ ชอบที่มีจิตใจแบบนี้ ขอเอาใจช่วยให้ประสบความสำเร็จในงานด้านการบันเทิงครับ รักนะครับ ^^ คนดี
ถึงผมจะดูละครแนวจั๊กจั่นไม่เป็น แต่อย่างน้อยๆ คุณแม่ผมคนนึงรักน้องจั่นมาก

จากคุณ : หิมะกำลังตก
เขียนเมื่อ : วันปิยมหาราช 54 20:23:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com