Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วีรภาพ+นุ่น วรนุช คู่นี้เคมีเข้ากันดีนะคะเล่นบทคอมเมดี้รับส่งได้ดี อยากเห็นประชันกับยุ้ยจัง ติดต่อทีมงาน

**พี่วีรภาพเป็นคนที่เล่นละครดีนะคะแต่ว่าในบทบาทละครหลายเรื่องบทพระเอกที่วีรภาพเล่นจะไม่เด่นและโง่ตามประสาพระเอกละครไทยเลยทำให้ที่ผ่านมาผลงานละครพระเอกดราม่าของพี่วีรภาพดูไม่ค่อยโดดเด่น (ยกเว้นกว่าจะรู้เดียงสา และลุย ที่เจิดมาก) แต่ถ้าเป็นผลงานละครคอมเมดี้ แนวคู่กัดเช่น บ่วงหงส์ หรือ เส้นตายสลายโสด พี่วีรภาพเจิดและมีเสน่ห์มากๆค่ะ

**สำหรับพี่นุ่น วรนุช เจ้าแม่ละครดราม่าหนักๆก็เล่นบทคอมเมดี้ยัยน้ำฟ้าได้เป็นธรรมชาติดีนะคะ ดูเป็นคู่กัดของดอกดินได้ดี รับส่งบทได้ดีค่ะ เคยดูพี่นุ่นกับละครคอมเมดี้เมื่อตอนที่พี่เค้าเล่นละครใหม่ๆตอนที่เรายังเด็กจำพวกละครเย็นที่เล่นกับเขตต์หลายเรื่องเช่นรักเต็มรัก เป็นต้น นุ่นก็เล่นบทคอมเมดี้ได้ดีน่ารักดีจ้าเพียงแต่ว่าช่วงหลังๆผลงานพี่นุ่นจะเน้นทางดราม่าอย่าเดียว แต่พอได้มาดูเรื่องนี้พี่นุ่นเล่นได้ดี และที่สำคัญออร่าเปล่งประกายมากๆค่ะ
------------------------------------------------------------------------
ส่วนตัวอยากเห็นวีรภาพ ประชันกับสาวนุ่นและสาวยุ้ย จีรนันท์ เพราะทั้งนุ่นและยุ้ยเป็นนางเอกมีฝีมือการแสดงดีและเป็น2นางเอกที่มีเคมีเข้ากับวีรภาพสุดๆค่ะ
วีรภาพ+นุ่น-แม่อายสะอื้น ดาวเปิ้อนดิน เส้นตายสลายโสด
วีรภาพ+ยุ้ย-คมพยาบาท รุ่งทิพย์ ผักบุ้งกับกุ้งนาง ลุย

*ปล.ฝากให้แฟนคลับพี่นุ่น
เพื่อนเราที่เป็นเพื่อนผู้ชายเราซึ่งปกติไม่ค่อยดูละครยังบอกว่านุ่นสวยน่ารักดีจ้าเลยฝากมาบอกแฟนคลับพี่นุ่นให้ชื่นใจจ้า

จากคุณ : ndida2107
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 54 10:38:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com