Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Cha Seung Won ; My Best Love ชา ซึง วอน ; รักนี้ดีที่สุด บ้านหลังที่ 20 "หายใจ...บอกรักป๋า" >///<{แตกประเด็นจาก A11231302} ติดต่อทีมงาน

บ้านหลังที่ 20 แล้วจ้า มีสมาชิกเพิ่มขึ้นรายวันกันเลยทีเดียว บ้านป๋าเราอบอุ่นขนาด สมาชิกทุกท่านในบ้าน ขอส่งกำลังใจให้พี่น้องที่กำลังประสบกับอุทกภัยน้ำท่วมครั้งนี้ด้วยค่ะ ขอให้ผ่านไปให้ได้ อดทน มีสติ และพร้อมที่จะอยู่กับเค้า เค้าอยู่ไม่นานหรอกค่ะ เดี๋ยวเค้าก็ไป พยายามเข้านะคะ ^__^

ประกาศเลื่อนวันมีทติ้งออกไปก่อน จากเดิมวันที่ 27 พ.ย. ขอเลื่อนไปแบบไม่มีกำหนด เราจะรอให้พี่น้องทั้งบ้านพร้อมกัน เราจะก้าวไปด้วยกันค่ะ ไฟท์ติ้ง ไฟท์ติ้ง !!!

ขอให้คุณพระคุ้มครองคนไทยทุกคนนะคะlove

ปล.ช่วยกันเก็บบ้านเข้าคลังกระทู้ด้วยจ้าพี่น้องงงงงงงงงงงงงงง >_<

โลโก้บ้าน Cr : นู๋ไผ่ ล็อคอิน bomboopie

จากคุณ : เจ๊อวบ
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 54 14:51:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com