Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

FOREHEAD THREAD OF YUCHUN start 5 ^^ Your Smile makes The Sky So BRIGHT ^^~{แตกประเด็นจาก A11264354} ติดต่อทีมงาน

บ้านนี้มีไว้เพื่อคนที่รักปาร์คยูชอนอย่างจริงใจ
ปลอดภัย ไร้กังวลเหมือนน้ำที่แกว่งสารส้มของคนกทม.ตอนเน้

55555555555555(กล้าเล่นนะแก)

ไม่รู้จะพูดไร เอาเป็นว่า
ก้าวเดินเคียงข้างและรักปาร์คกันไปนานๆนะค่ะ

รักปาร์คต้องอดทนปาร์คเป็นคนไม่ยอมใคร
รักปาร์คต้องทำใจปาร์คว่าไงเราว่าตามค่ะ ^^

ปล. อย่าลืมเป็นผู้หญิงลั้นลา มีความสุขให้ได้ทุกวันเหมือนปาร์คขาที่รักนะค่ะ >////<
สวยใส สู้ภัยน้ำท่วมค่า ไฟท์ติ้งงงงงงง

จากคุณ : Moozing5
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 54 09:28:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com