Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ณเดชน์ & ญาญ่า ....ณ สนามบิน สุวรรณภูมิ ติดต่อทีมงาน

ปกติ เป็นชาวซุ่มที่เฉลิมไทยค่ะ
แต่วันนี้..มีรูปสายชล กับ นางฟ้า มาฝาก
นำมาจาก FB ของอาจารย์ที่เคารพ
คิดว่า อาจารย์คงไม่หวงแต่อย่างใด
ออกจะเห่อด้วยซ้ำ เพราะเจอ น้องๆที่ สุวรรณภูมิปุ๊บ
ก็อัฟลง FB ปั๊บเลย อิอิ จขกท. ก็ใส่เครดิตไว้ในรูปแล้ว
รูปจากมือถือ อาจไม่ชัดมากนะคะ..แต่ก็อยากโพสท์ 555+

ขอบคุณอาจารย์ทั้ง 2 ท่าน
ที่แบ่งปันรูปน่ารักๆของ ณเดชน์-ญาญ่า ค่ะ

ปล.ไม่มีรูปคู่เด้อ คนของประชน โดนรุมล้อมเยอะค่ะ !!

จากคุณ : m_kitty
เขียนเมื่อ : 2 พ.ย. 54 23:19:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com