Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาโหวต ให้คะแนน 30 กำลังแจ๋วกันคะ ติดต่อทีมงาน

1 คะแนน (6 คน)
  2 คะแนน (1 คน)
  3 คะแนน (1 คน)
  4 คะแนน (2 คน)
  5 คะแนน (6 คน)
  6 คะแนน (2 คน)
  7 คะแนน (4 คน)
  8 คะแนน (18 คน)
  9 คะแนน (13 คน)
  10 คะแนน (63 คน)

5.17%
  1 คะแนน (6 คน)
 0.86%
  2 คะแนน (1 คน)
 0.86%
  3 คะแนน (1 คน)
 1.72%
  4 คะแนน (2 คน)
 5.17%
  5 คะแนน (6 คน)
 1.72%
  6 คะแนน (2 คน)
 3.45%
  7 คะแนน (4 คน)
 15.52%
  8 คะแนน (18 คน)
 11.21%
  9 คะแนน (13 คน)
 54.31%
  10 คะแนน (63 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 116 คน

สำหรับเรา เราชอบนะ ให้เรื่องนี้ 10 เต็มคะ ไม่ได้เป็นแฟนคลับของใครโดยตรง แต่ได้มาดูเรื่องนี้รอบสื่อมวลชน แล้วอยากจะแนะนำให้คนอื่นดูต่อถึงความน่ารัก ของอั้ม และความเข้ากันได้อย่างลงตัว ของอั้ม และ เคน ทั้งคู่ใช้สายตา ในการสื่อความหมาย ทำให้เราลุ้นระทึกถึงความน่ารักของทั้งคู่ ชนิดที่เรียกว่า อ้าว หนัง จบแล้วเหรอ (มันเป็นอย่างนั้น จริงๆคะ) มีหลายฉาก ลุ้นไป เขิลไป ลองโหวดกันนะ อยากรู้จริงๆคะ ว่าให้กันเท่าไร และเหตุผลที่ชอบเรื่องนี้ด้วยก็ดี พอหนังจบ บอกได้เลยว่า อยากติดตามละครที่เคนเล่นต่อๆๆๆไป หลายๆเรื่อง น่ารักจริงๆ เขิลอะ >______< แอบหลงรักนายปรศิต

ปล. อยากให้เป็นความรู้สึกของแต่ละคน นะคะ ไม่อยากให้สปอย เพราะเราเองก็อยากให้คนที่ยังไม่ได้ดู ซื้อบัตร แล้วลุ้นกับความรักของทั้งคู่ในโรง

จากคุณ : mikeawz
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 54 21:28:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com