Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Cha Seung Won ; My Best Love ชา ซึง วอน ; รักนี้ดีที่สุด บ้านหลังที่ 25 "ขอเป็นคนของเธอ..." ^////^{แตกประเด็นจาก A11285421} ติดต่อทีมงาน

บ้านหลังใหม่มาแล้วจ้า ^__^

สถานการณ์น้ำในตอนนี้ ต้องเฝ้าระวังกันนาทีต่อนาทีกันเลยทีเดียว สำหรับคนที่นู๋น้ำมาเยือนแล้ว อดทนกันอีกนิดนะคะ เราต้องผ่านไปได้ค่ะ ส่วนคนที่นู๋น้ำไม่ไปเยือน ก็ช่วยส่งกำลังใจ เอาใจช่วยพี่น้องที่กำลังต้อนรับนู๋เธออยู่ด้วยนะคะ เราจะก้าวไปพร้อมๆ กันค่ะ สู้ๆ ค่ะ >////<

ปล.ช่วยกันเก็บบ้านเข้าคลังกระทู้ด้วยจ้าพี่น้องงงงงงงงงงงงงงง >_<

โลโก้บ้าน Cr : นู๋ไผ่ ล็อคอิน bomboopie

จากคุณ : เจ๊อวบ
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 54 16:40:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com