Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไปดูThe Lion King 3Dค่ะ ดูที่ไหนโรงไหนดีที่มันจะไม่ปวดตา ติดต่อทีมงาน

วันที่9นี้จะไปดูค่ะ คิดถึง เป็นภาพยนตร์เรื่องแรกที่ได้ไปดูในโรง (6ขวบ)
แต่เราไม่ค่อยจะปลื้มระบบ3Dเท่าไหร่ ดูทีไรปวดตามาก โลกมืดได้อีก
จะพาแม่ไปด้วยค่ะ ก็เลยอยากได้โรงที่ระบบ3Dมันโอเค ดีกว่าปกติที่เคยดู
ใจนึงไม่อยากดูเพราะปวดตา มึนด้วย แต่อีกใจนี่มันไม่ไหวแล้ว เป็นเรื่องโปรดตลอดกาล
ดูกี่ทีก็ไม่มีเบื่อเลย ได้ดูจอเบิ้มๆในรอบ17ปี ก็อยากไปดูอ่ะค่ะ

ปอลอ.
ควรไปดูซับไทยหรือพากย์ไทยดีคะ เคยดูทั้งซับและพากย์ค่ะ ชอบทั้ง2แบบ
แต่เพื่อนที่ไปดูมาแล้วบอกว่าซับไม่ใช่ซับต้นฉบับ เอามาทำใหม่ ไม่ค่อยได้อารมณ์
แต่เราเองไม่ค่อยมีปัญหา ฟังพอไหวอยู่ แต่แม่เราต้องอ่านซับค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะทุกๆท่าน

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ย. 54 09:57:30

จากคุณ : airyairily
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 54 09:54:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com