Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[อยากโดนสปอยล์] ใครอ่าน Chihayafuru บ้างคะ? ติดต่อทีมงาน

ดูอนิเมะไป 5 ตอนแล้ว สนุกมากกกกกกกกก อยากอ่านแบบมังงะเร็ว ๆ จังเลยอ่ะ ได้ข่าวว่าที่ญี่ปุ่นถึงเล่ม 14 แล้วใช่มั้ยคะ ใครอ่านไปแล้วบ้างมาสปอยล์ให้ฟังนิดนึงก็ยังดี ว่าเรื่องราวหลังจากอนิเมะตอน 5 มันเป็นไงต่อน่ะค่ะ อยากรู้มาก ๆ เลย TAT

จัดไป 3 กีบแด่ทุกท่านที่มาร่วมด้วยช่วยสปอยล์ค่ะ นึกว่าสงสารคนที่กำลังลงแดงทีเถอะค่ะ

จากคุณ : ~CaRaMelLoVer~
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 54 20:18:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com