Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามผู้รู้ ที่อ่าน Horror Hours ชั่วโมงสยอง เล่ม 1-7 แล้วหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนถามผู้รู้ ที่อ่าน Horror Hours ชั่วโมงสยอง เล่ม 1-7 แล้วหน่อยค่ะ

พอดีเราได้ลองมาสอบถามเพื่อนๆในห้องเฉลิมไทยดู ว่าหนังสือการ์ตูนเรื่องHorror Hours ชั่วโมงสยอง นั้นสนุกมั้ย?

และก็ได้เพื่อนๆใจดีเข้ามาช่วยกันตอบ เราก็เลยตัดสินใจไปซื้อเล่ม 1-3 มาอ่าน

แล้วปรากฎว่าเราชอบผลงานของคุณ เอนก ร้อยแก้วมากเลย เค้าวาดรูปสวยมากๆ เนื้อเรื่องก็สนุก

เราก็เลยตั้งใจจะติดตามผลงานของเค้าต่อไป แต่เผอิญว่าเข้าไปดูในเวปเพื่อจะสั่งเล่มอื่นๆมาอ่านต่อ

ก็พบว่าเล่มหลังๆ ประมาณเล่ม 6-7 จะไม่มีผลงานของคุณเอนกแล้วหรอค่ะ

แล้วเค้าจะกลับมาเขียนอีกมั้ย? รบกวนคนที่อ่านเล่ม 1-7 แล้ว ช่วยบอกหน่อยนะคะ  

ปล.หน้าปก เล่ม 1-7 ผู้วาดไม่ใช่คนเดียวกันทั้งหมดใช่มั้ย? (เพื่อนเรามันเถียงว่าใช่ เป็นผลงานของคุณเอนกค่ะ)

ขอบคุณทุกคน ที่เข้ามาตอบนะค่ะ

จากคุณ : Natsumi-jung
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 54 15:01:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com