Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คัดมาจากการ์ตูน วอลดิสนีย์เรื่องโปรดของผมนะครับ เรื่องไหนที่คุณชอบมากที่สุด ติดต่อทีมงาน

โฉมงามกับเจ้าชายอสูร (33 คน)
  มู่หลาน (33 คน)
  คนค่อมแห่งนอเทรอดาม (2 คน)
  อาละดินกับตะเกียงวิเศษ (13 คน)
  ไลอ้อนคิง (34 คน)
  ทาร์ซาน (6 คน)
  เฮอร์คิวลิส (6 คน)
  ลิตเติ้ลเมอร์เมด (20 คน)
  โพคาฮอนทัส (2 คน)
  สงครามกรุงทรอย เอ้ย ทอยสตอรี่ (11 คน)

20.63%
  โฉมงามกับเจ้าชายอสูร (33 คน)
 20.63%
  มู่หลาน (33 คน)
 1.25%
  คนค่อมแห่งนอเทรอดาม (2 คน)
 8.13%
  อาละดินกับตะเกียงวิเศษ (13 คน)
 21.25%
  ไลอ้อนคิง (34 คน)
 3.75%
  ทาร์ซาน (6 คน)
 3.75%
  เฮอร์คิวลิส (6 คน)
 12.50%
  ลิตเติ้ลเมอร์เมด (20 คน)
 1.25%
  โพคาฮอนทัส (2 คน)
 6.88%
  สงครามกรุงทรอย เอ้ย ทอยสตอรี่ (11 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 160 คน

ผมมีเรื่องที่ชอบอันดับ1-2-3อยู่ในใจอยู่แล้ว แต่ขอดูผลโหวตหน่อยละกันครับ ว่าตรงใจผมรึเปล่า (จริงๆอยากใส่มากกว่านี้ แต่มีจำกัดแค่10ตัวเลือกเท่านั้น)

สำหรับเรื่องที่มีมากกว่า1ภาค ก็โหวตแบบภาพรวมของการ์ตูนชุดนั้นๆละกันนะครับ

จากคุณ : Mafiya
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 54 19:49:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com