Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำการ์ตูนที่มีตัวเอกมีหูสัตว์น่ารักๆกันหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อเลยค่ะ หลายๆคนที่ชอบการ์ตูนก็คงจะปลื้มตัวละครที่มีหูสัตว์น่ารักๆ กัน ทีนี้ เราก็เลยอยากให้เพื่อนๆช่วยกันแนะนำการ์ตูนที่มีตัวเอกที่มีหูสัตว์น่ารักๆ ให้เราได้ดู/อ่านด้วยค่ะ และก็โพสรูปของเรื่องนั้นมาให้เราดูด้วยนะคะ

ปล.จะเป็นหูสัตว์แบบชั่วคราว หรือแบบถาวรได้ทั้งคู่ค่ะ ><

จากคุณ : kurosakura
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 54 19:05:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com