Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Event การหายตัวไปของผู้ชม Haruhi The Movie ฤดูน้ำท่วม{แตกประเด็นจาก A11288616} ติดต่อทีมงาน

จัดขึ้นเมื่อวันที่ 6 พ.ย. 2554 ณ โรงหนังลิโด้ครับ

...ตั้งช้าจังเลยเนอะ
แหะๆ มัวแต่ไปขายของรับมือน้ำท่วมที่ตลาดนัดริมทางด่วนแถวบ้านครับ
วันแรกขายดีมาก พอวันต่อมาคู่แข่งโครตเยอะ วันต่อๆไปก็เจอตัดราคากันอีก
สุดท้ายรองเท้าบูทก็ขาด น้ำไหลเข้าเท้าคันยิกๆ ทรมาณทรกรรม แต่ก็ขายหมดซะที
เป็นพ่อค้าแม้ค้าเนี่ยรายได้ดีจริงๆนะครับ แต่มันเหนื่อยกว่าเป็นลูกจ้างเยอะเลยแหละ

และก็หัวมึน ติดเกมไปอีกสองสามวัน กว่าจะเรียกสติกลับมาได้ครับ...

อ้างอิงกันก่อน
ประกาศลิขสิทธิ์หลังจบงานและสรุปยอดประมูลช่วยน้ำท่วม

เข้าเรื่องเลยดีกว่า

สำหรับการไปดูหนังครั้งนี้ผมได้รับตั๋วหนังฟรีจากทางคุณ กุนซือเอกแห่งรัฐวุ่ย
ซึ่งไม่สามารถมาร่วมชมได้เพราะปัญหาน้ำท่วม ยังก็ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้อีกครั้งครับ

ผมไปถึงที่โน่นตอนประมาณบ่าย 2 แดดดีมากจนน่าเป็นลมแดดยิ่งนัก

หน้าโรงหนังลิโด้จากฝั่งตรงข้ามครับ จะเห็นแนวคันกั้นน้ำสีฟ้าชัดเจนเลย

จากคุณ : Kul-ChaN
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 54 23:26:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com