Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำการ์ตูนแนวรักๆ ใคร่ๆ ที่พระเอกไม่ซึน หรือหน่อมแน้ม หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

แนวไหนก็ได้ครับ ความรักก็ดี

ขอเป็นมังงะนะครับ คืออ่านการ์ตูน หลายเรื่องมากๆ ส่วนใหญ่ตัวละครพระเอกถ้าหน่อมแน้ม หน้าบ้านๆ มักจะมีสาวรุมล้อมเยอะ เวลาเข้าสูช่วงไคล์แม็กซ์มักจะไม่ลุย ทั้งๆที่โอกาส สถานการณ์เอื้ออำนวยสุดๆก็ไม่ทำ มักแสดงความเป็นลูกผู้ชาย รักเดียวใจเดียวหลบเลี่ยง

อ่านพวก I's, ichigo 100 ,GE แล้วปวดตับมากครับ คือถ้าเป็นเรื่องจริง ต้องหมดไปหลายยกแล้วครับ

เลย อยากได้แบบ เสนอมา พี่จัดให้นะครับ แต่บทยังแข็งแรง ทำให้ลุ้นต่อไปได้เรื่อยๆ ไม่ทราบว่าเคยมีรึเปล่า เพราะไม่เคยเจอเลย

ป.ล. ไม่เอา โดจิน นะครับ ปุปปับ ทันใจไป ฮ่าฮ่าฮ่า

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 14 พ.ย. 54 16:57:07

จากคุณ : เกิดมาเพื่อrock
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 54 16:52:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com