Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเรื่อง Hell Girl สาวน้อยจากนรก หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนสอบถามคนที่ดูอนิเมะเรื่องนี้ พร้อมทั้งอ่านมังงะ เรื่องนี้แล้ว

รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ ว่า

1.เนื้อเรื่องในอนิเมะกับในมังงะจะไม่เหมือนกันใช่มั้ย?
(เป็นคนละตอน เนื้อเรื่องไม่ใช่ตอนเดียวกัน
แบบมังงะไอ เป็นคนเข้าไปหาคนที่อยากแก้แค้น(แบบเข้าไปเป็นนักเรียนด้วยไรงี้)  
แต่ในอนิเมะ พวก 3 คนนั้น จะเป็นคนที่เข้าไปป้วนเปี้ยนแทนใช่มั้ยค่ะ?

พอดีเราเพิ่งมาดูได้ประมาณ 7-8 ตอนแรก เราก็เลยงงๆ ว่ามันใช่ภาคเดียวกันมั้ย?

2. ภาค 1 มีกี่ตอนจบค่ะ? แล้วภาคอื่นๆ ตอนเท่ากันมั้ย?

3. เรื่องนี้แบบอนิเมะมีกี่ภาคแล้วค่ะ? จะมีภาคต่อไปมั้ย? (งดสปอยล์นะค่ะ)

เราเคยอ่านแต่หนังสือการ์ตูน พอมาดูอนิเมะแล้วสนุกมากเลยค่ะ ขอบคุณทุกคนที่มาช่วยตอบนะคะ

แล้ววันหลังจะหาเรื่องมารบกวนผู้รู้อีก 5555

จากคุณ : Natsumi-jung
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 54 17:11:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com