Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปดู 30ยังแจ๋วมาแล้ว ใครว่าอั้มเ่ล่นเรื่องไหนเรื่องนั้น เจ๊ง !!! ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่โพสไ้ว้ในกระทู้ อากาศร้อน ขอพาแม่ไปดูหนัง

สรุปคือได้ไปดู 30ยังแจ๋ว แถมเข้าโรงสายอีก 10นาที 555

ผมว่าหนังเรื่องนี้ มีครบเกือบทุกรสจริงๆ แต่ผมว่ามันไม่ได้ คอมเมดี้อะ มันเหมือน โรแมนติก ดราม่า มากกว่า

ไม่เคยดูหนังรักมาก่อนเลยในชีวิต  (ยกเว้นรถไฟฟ้าที่ซื้อมาดูที่บ้านแล้วนั่งร้องไห้ 555)
แต่เรื่องนี้ไปร้องไห้ในโรงก็กะไรอยู่ เพราะเจ๊คนข้างๆเขาขำทุกช็อต แม้แต่ช็อตพระเอกจากนางเอกยังขำได้อีก .... ไม่รู้ขนรักแร้ สะกิดต่อมหัวเราะหรือไร 5555

ขอออกมาเพ้ออีกกระทู้ ไม่น่าจะผิดนะครับ อิอิ

ปล ใครว่าอั้มเล่นแล้วเจ๊ง เชิญมาดูเรื่องนี้ได้เลย นอนยันแทนฝาบ้านเลยนะเออ

จากคุณ : Focus 4 ever
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 54 18:56:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com