Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครเบื่อเฉลิมไทยเพราะมีแต่กระทู้ณเดชหรือไม่ก็กระทู้อวยเว่อร์จนไม่อยากเข้ามาบ้างมั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

โดยเฉพาะกระทู้แนะนำ มีแต่ณเดชณ์ๆ บางอันก้ไร้สาระเว่อร์ อวยกันใหญ่ โอเคหล่อน่ารัก ผมก็ชอบ แต่ห้องเฉลิมเป้นอะไรกันเดี๋ยวนี้ชอบทำอะไรเกินพอดีไมลืมหูลืมตาเริ่มจะกลายเป็นบอร์ดเด็ก ม.ต้น เข้าไปทุกวันๆ หรือเพราะว่าอายุคนเล่นห้องนี้น้อยลงหรือเปล่าอันนี้ไม่ทราบครับ

เมื่อก่อนกระทู้แนะนำรวมถึงกระทู้ภายในห้องแลดูจะมีความหลากหลายและมีเนื้อมีหนังมากกว่านี้มากครับ มีความคิดเห็นที่มีหลายแง่มุม ไม่ตามน้ำหรืออวยเว่อร์ไม่ลืมหูลืมตาแบบทุกวันนี้ พูดตรงๆผมเบื่อและคิดถึงสมัยก่อนมากครับ

แล้วสำหรับคนที่บอกว่าไม่ชอบก็ไม่ต้องเข้า.....ใช่ครับผมไม่เข้ามาอีกเลย หรือเข้ามาน้อยครั้งมากช่วงหลังๆนี้ เพราะมันเป็นแบบนี้นี่แหละ

วันนี้ผมกลับเข้ามาอ่านเพราะว่างๆเบื่อๆแล้วก็พบว่ายังคงเป็นแบบนี้ ก็เลยขอใช้พื้นที่ตรงนี้ระบายไว้ซะหน่อยละกันครับ ทั้งหมดเป้นความเห็นส่วนตัวครับผมไม่กลัวโดนรุมหรือโดนด่าใดๆ ขอพื้นที่ตรงนี้แสดงความคิดเห็นไว้หน่อยละกันครับ พูดตรงๆผมเบื่อและแทบจะไม่ได้เข้ามาอีกเลย............สวัสดีครับ

จากคุณ : themaixx
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 54 12:29:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com