Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(ซามูไรพเนจร) ใน 6 คนนี่ ถ้าเอาจริงๆ คิดว่าคนไหนเก่งสุดครับ + ถามเรื่อง Big Book ติดต่อทีมงาน

ฮิมูระ เคนชิน (66 คน)
  ชิโนโมริ อาโอชิ (2 คน)
  ไซโต ฮาจิเมะ (5 คน)
  เซตะ โซจิโร่ (14 คน)
  ชิชิโอ มาโคโตะ (30 คน)
  ยูกิชิโร เอนิชิ (2 คน)

55.46%
  ฮิมูระ เคนชิน (66 คน)
 1.68%
  ชิโนโมริ อาโอชิ (2 คน)
 4.20%
  ไซโต ฮาจิเมะ (5 คน)
 11.76%
  เซตะ โซจิโร่ (14 คน)
 25.21%
  ชิชิโอ มาโคโตะ (30 คน)
 1.68%
  ยูกิชิโร เอนิชิ (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 119 คน

ในความคิดของผม ผมว่า Top 6 ก็ 6 คนนี้แหละครับ (ไม่นับ ฮิโกะ เซจูโร่ นะ)

เอาแบบประมาณว่า ไม่เคยเจอกันมาก่อนแล้วมาสู้กัน ใน 6 คนนี้ คิดว่าใครเก่งที่สุดครับ

ส่วน จขกท ให้ เอนิชิ ครับ

** ขอถามเรื่อง Big Book ด้วยเลยครับว่าน่าเก็บมั้ย เห็นหน้าปกแต่ละเล่มแล้วสวยดี พอดีพึ่งหยิบมาอ่านอีกรอบ แล้วรู้สึกขัดใจกับการแปลหลายๆจุดมาก (ของผมมันพิมพ์ครั้งที่ 1 ==") เลยอยากทราบว่า Big Book มันมีแปล หรือพิมพ์ผิดเยอะมั้ยครับ ถ้าไม่เยอะไว้จะรอสอยครบชุดเลย **

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ย. 54 20:50:49

จากคุณ : ILoveHusky
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 54 20:49:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com