Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามชื่อหนังหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

มีอยู่สองเรื่องนะคะ
    เรื่องแรกเกี่ยวกับผู้หญิงที่ไปตามหาเนื้อคู่ที่ประเทศอิตาลี เปิดเรื่องมานางเอกกำลังเล่นผีถ้วยแก้วกับเพื่อนอีกคนหนึ่ง นางเอกถามถึงเนื้อคู่ ถ้วยแก้วบอกว่าเนื้อคู่ชื่อนี้ๆ อยู่ที่อิตาลี นางเอกก็รีบบินไป มีอยู่ฉากหนึ่งพอนางเอกไปถึงอิตาลีแล้วปรากฎว่าเดินชนหรือรองเท้าส้นติดพื้นเนี่ยแหละค่ะ จำไม่ค่อยได้ มีพระเอกมาช่วย นางเอกก็เลยถือโอกาสถามว่ารู้จักคนชื่อนี้มั้ย พระเอกกำลังตะลึงในความสวยจึงบอกไปว่า ผมเองครับ แล้วหลังจากนั้นก็ไปเดตกันสวีทกันตลอดนางเอกมีความสุขมาก จนพระเอกเปิดเผยตัวมั้งคะ จึงได้รู้ว่าที่จริงแล้วพระเอกไม่ใช่คนที่นางเอกตามหา นางเอกตกใจมาก ฉากเกือบสุดท้ายอยู่ที่สนามบิน ประมาณว่านางเอกจะต้องเลือกระหว่างพระเอกกับเนื้อคู่ที่ผีถ้วยแก้วบอก นางเอกเลือกเนื้อคู่ ทุกอย่างรีบร้อนมาก นางเอกไปประกาศที่ล็อบบี้สนามบินว่าต้องการพบคนชื่อนี้ด่วน มีชายแก่ออกจะอ้วนๆ แต่งกายภูมิฐานกึ่งเดินกึ่งวิ่งมา นางเอกที่ซุ่มดูอยู่กระโดดเข้าไปถาม ปรากฎว่าเป็นชื่อนั้นจริงๆและนางเอกคิดว่ามันต้องมีอะไรผิดปกติแน่ๆ คนแก่คราวพ่อไม่น่าจะมาเป็นเนื้อคู่เธอหรอก จำไม่ค่อยได้แล้ว จำได้อีกที ตอนที่นางเอกกลับมาบ้าน แล้วเพื่อนคนที่เล่้นผีถ้วยแก้วด้วยมาเฉลยว่าที่จริงแล้วตัวเองเป็นคนดันแก้วเอง และแกล้งบอกชื่อหลอกไป ชื่อที่เขาเอามาเป็นชื่อของนักธุรกิจหรืออะไรประมาณนั้นที่เป็นคนใหญ่คนโต

เรื่องที่สองนะคะ เป็นเรื่องเกี่ยวกับเด็กหญิงคนหนึ่ง จำได้แค่ว่า เด็กต้องการจะปล้นธนาคารเพื่อเอาเงินไปทำอะไรซักอย่าง ขอให้เพื่อนผู้ชายสองคนมาช่วยโดยการเอาสร้อยรูปหัวใจที่ใันแยกออกเป็นสองอันได้ อันนึงไปให้เพื่อนผิวขาวคนนึง อันนึงไปให้เพื่อนผิวดำคนหนึ่ง แล้วก็บอกด้วยนะทั้งสองคนเลยว่ารักมาก(โกหกชัดๆ) เหมือนว่าทั้งสามจะขับรถโกคาร์ทด้วยนะคะ ไปขโมยเงินที่ธนาคาร จำได้ฉากที่อยู่ในธนาคารเด็กหญิงกำลังโหนราวเหล็กอยุ่ด้วยแล้วก็ลงมาอย่างปลอดภัยประมาณนี้อ่ะค่ะ

จากคุณ : Pearly Dragon
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 54 12:09:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com