Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดูคลิป MV ของ YaYa+NaDach แล้วนั่งยิ้มอยู่หน้าคอมคนเดียว เราถ้าจะบ้าแล้วสิ [ย้ายจาก : บันเทิงวิทยุ-โทรทัศน์] ติดต่อทีมงาน

อยู่ทำงานจนดึกแล้วก็แก้ง่วงด้วยการหาดูคลิปละครเกมร้ายเกมรักย้อนหลังซึ่งเวลาออนแอร์ไม่มีโอกาสได้ดู แล้วยังไม่พอยังได้ดู Mv เก่าๆที่มีคนทำให้น้อง Yadech ดูไปเรื่อย อยากดูอันไหนก็กด ชอบอันไหนก็โหลดเก็บไว้ จนเจอคลิปอันนี้ ทำให้นั่งยิ้มหน้าจอคอมพิวเตอร์คนเดียว หน้าจะเริ่มเหี่ยวได้ที่ คิดๆดูกี่ทีก็ทำไมน่ารักกันจังเลย แล้วก็มาเริ่มคิดว่าเมื่อไหร่ลูกชายของเราจะโตขนาดนี้แล้วทะเล้น น่ารักได้ใจแบบนี้ แล้วจะมีเด็กผู้หญิงน่ารักๆแบบนี้เป็นแฟนบ้างไหมนะ (มีลูกชายสองคนค่ะรออยู่ว่าถ้าโตขึ้นจะบอกให้หาแฟนน่ารักๆแบบน้องYAYAอยู่ค่ะ)มีความสุขเล็กๆกับการดูคลิปน่ารักๆสดใส นั่นแหละค่ะสาเหตุที่ว่า จะเป็นบ้าหรือเปล่าเพ้อไปได้ไกลเหมือนเห็นเป็นอนาคตของลูกเราเลยนะนั่นน่ะ 5555 ขอบคุณที่อ่านค่ะ

จากคุณ : ohmnew
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 54 01:02:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com