Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวกยาคูลท์ทั้งหลาย แวะมาดูรูปสาวยาคูลท์จากประเทศต่างๆกันเถอะ ติดต่อทีมงาน

คำเตือน
1. โหลดโหดมาก
2. กระทู้นี้ถูกเขียนขึ้นเพื่อความบันเทิง ผิดพลาดประการใด ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
และ ขอให้ผู้รู้จริงช่วยคอมเม้นบอกด้วยนะครับ...

อันดับแรก จะขอประกาศข่าวดีให้ผู้กินยาคูลท์ทั้งหลายทราบ
ยาคูลท์จะเริ่มกลับมาขาย วันที่ 19 ธันวาคม นี้แล้วนะครับ หลังจากที่ประสบภัยน้ำท่วมมานาน
ผมขอแสดงความดีใจกับผู้กินยาคูลท์ทั้งหลายด้วยนะครับ ท่านจะได้พบกับสาวยาคูลท์อีกครั้งในเร็วๆนี้แล้ว

ที่มา...

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D11409625/D11409625.html

เมื่อเราพูดถึงสาวยาคูลท์แล้ว เรามาดูสาวยาคูลท์ในประเทศต่างๆกันเถอะ...

ประเทศแรก เริ่มจากประเทศไทยของเราก่อนก็แล้วกัน

จากคุณ : คนที่เธอไม่รัก
เขียนเมื่อ : 3 ธ.ค. 54 21:05:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com