Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[G@ME]Serie's CELEBRITY Rendition :SUPERMODEL ME IV :AUDITION Round2 > COVER [Comment] ติดต่อทีมงาน

ปอร์เชีย (7 คน)
  เก็กฮวย (6 คน)
  หญิงป้าดัฟฟี่ (4 คน)
  แชนเดอเลียร์ (3 คน)
  มาดามโจลี่ (2 คน)
  แคมร่อน (3 คน)
  บีเบอร์ (1 คน)

26.92%
  ปอร์เชีย (7 คน)
 23.08%
  เก็กฮวย (6 คน)
 15.38%
  หญิงป้าดัฟฟี่ (4 คน)
 11.54%
  แชนเดอเลียร์ (3 คน)
 7.69%
  มาดามโจลี่ (2 คน)
 11.54%
  แคมร่อน (3 คน)
 3.85%
  บีเบอร์ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 26 คน

กลุ่มเรยา ส่งครบก่อนได้ตั้ง VOTE ค่ะ และคนที่ได้คะแนนโหวตสูงสุด รับไป 1.5 คะแนน สำหรับรอบออดิชั่นนี้เลยค่ะ(กรณีเท่ากัน คะแนนจะหารแบ่งค่ะ)

งวดเข้ามาทุกขณะแล้วนะคะ
หลังจากกรรมการเมนท์ และให้คะแนนแล้วเราจะได้..ตัดตัว..ครั้งที่ 1 กันสักทีค่ะ

ระหว่างนี้ก็ขอเชิญสาวๆ ชมผลงานในรอบที่ผ่านมา
และ ลุ้น กับคะแนน Round1 กันไปด้วยค่ะ (ผายมือ)

จากคุณ : แชมพูไม่มีฟอง
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 54 18:56:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com