Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาร่วมสนุกกันครับ^^ มาจัดลำดับ 3 อันดับ ดารานักร้องสาววัยรุ่น ที่เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชื่นชอบกันครับ ^^ ติดต่อทีมงาน

มาร่วมกันจัดอันดับ ดารานักร้องสาววัยรุ่น 3 อันดับแรก
ที่เพื่อนๆพี่ๆน้อง ชื่นชอบกันครับบบบ ^^
อายุอยู่ในช่วง 15-25 ปีนะครับ

อันดับหนึ่งให้ 3 คะแนน
อันดับสองให้ 2 คะแนน
อันดับสามให้ 1 คะแนน ตามลำดับ

ร่วมกันสนุกครับ ผมอยากรู้
(แต่เหมือนจะสังหรณ์ใจว่าอันดับหนึ่งต้องเป็นใคร ^^)
ปิดการจัดลำดับซักพรุ่งนี้ตอนค่ำๆดีมั้ยครับ
แล้วผมจะเป็นคนรวบรวมคะแนน และจัดลำดับ 10 อันดับแรกเองครับ
มาร่วมสนุกกันหน่อยน้า ไม่มาม่านะจ้าา

สำหรับผม
อันดับ 1 ออม สุชารัตน์ (นางเอก yes or no)
อันดับ 2 แพทตี้ (แฟนพี่แดนคับ)
อันดับ 3 ใบเฟิร์น (สิ่งเล็กๆครับ)

^^ น่ารักขนาดดดดด > <

จากคุณ : capiton
เขียนเมื่อ : 8 ธ.ค. 54 20:34:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com