Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแนะนำการ์ตูนแนวครอบครัว อบอุ่น ซึ้งๆหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่า ^^ เคยมาตั้งกระทู้ขอคำแนะนำเรื่องการ์ตูนที่นักสะสมต้องมี
แล้วได้การ์ตูนสนุกๆเพิ่มหลายเรื่องเลยค่ะ ตอนนี้กำลังตามซื้ออยู่ อิอิ
แนะนำกันมาเยอะมากเลย

ตอนนี้เลยอยากขอคำแนะนำการ์ตูนแนวครอบครัว อยากอ่านแนวๆนี้บ้าง
พี่น้องก็ได้ค่ะ ชอบมาจากซึโยชิ พี่คนดีที่หนึ่ง แบบที่ผูกพันกันแบบพี่น้องจริงๆนะคะ
ไม่ใช่แบบรักกันเอง อิอิ เพราะลองเสิร์ชในกูเกิ้ลเจอแต่แบบนี้ทั้งนั้นเลย
อาจจะไม่ใช่พี่น้องแท้ๆก็ได้แต่ผูกพันกันแบบพี่น้อง ซึ้ง ฮา อบอุ่น ได้หมดเลยค่ะ
หรือแบบพ่อลูกอย่างโยทซึบะ หรือการ์ตูนแนวอื่นๆแต่มีความอบอุ่นน่ารักของครอบครัวก็ได้ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะค้า :))

จากคุณ : Puntharik_Ja
เขียนเมื่อ : 8 ธ.ค. 54 21:43:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com