Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพิ่งได้ดู 'ปริศนา' ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ดูถึงตอนที่ 5 แล้วค่ะ ชอบมากกกกกกก ชอบจริงจังเลย ตอนที่ละครออนแอร์ สมัยนั้นที่บ้านช่อง7 ไม่ค่อยชัดค่ะ เลยไม่ได้ดู พ่อแม่ก็ไม่ให้ดูละครด้วยค่ะ ช่วง ม1 ก็เลยคุยกับเพื่อนๆไม่ค่อยรู้เรื่อง5555 แต่เมื่อคืนไม่มีอะไรทำค่ะ ปกติจะหาดูซีรีย์ ตอนนี้เบื่อที่จะดู Fringe แล้ว  ส่วนซีรีย์เรื่องอื่นๆที่ตาม ก็รอตอนต่อไปอยู่ พอดีตอนดึกๆ นั่งดูรูปเทย่า ..คิดถึงค่ะ ก็เลยเข้า youtube ไปหาดูเรื่องนี้ เห็นเพื่อนๆในนี้ชอบกัน :)

อยากจะบอกดูแล้วติดหนึบเลยค่ะ ไม่ไหวแล้ว เพ้อมากตอนนี้  จะ6โมงเช้าละยังไม่ได้นอนเลยค่ะ 555
ปริศนาน่ารักจริงๆ พี่ติ๊กก็เท่ได้อีก ^_^

จากคุณ : i speak because i can
เขียนเมื่อ : วันรัฐธรรมนูญ 54 05:43:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com