Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพิ่งมีโอกาสได้ดูเรื่อง"บ้านฉัน...ตลกไว้ก่อน(พ่อสอนไว้)" ติดต่อทีมงาน

ชอบมากๆเลยครับ

ดูแล้วก็เหมือนคนบ้า ยิ้มอยู่คนเดียวทั้งเรื่อง แม้แต่ฉากเศร้าผมยังยิ้มเลย 555

เด็กคนที่เล่นเป็นต๊อก ไม่อยากเชื่อเลยว่าเล่นหนังเป็นเรื่องแรก ผมว่าน้องเค้าแสดงดีมากๆเลยนะครับ เป็นธรรมชาติมาก

ส่วนพอลล่าก็สวยมากๆ เล่นได้ดีเลย

ส่วนคนอื่นอย่างจาตุรงค์ และคนในครอบครัวก็เล่นดีมากๆเช่นกันครับ (ชอบคุณย่าตอนไปหาหมอ ฮามาก)

เป็นหนังที่ดูจบแล้วรู้สึกอิ่มเอมใจอย่างบอกไม่ถูก ยิ้มได้ทั้งวันเลย

ใครยังไม่ดู ก็ลองหามาดูนะครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน

จากคุณ : SaiNoGO
เขียนเมื่อ : วันรัฐธรรมนูญ 54 22:27:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com