Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ Twilight ] รบกวนถามแฟนๆค่ะ ไม่ได้อ่านหนังสือ มีสปอย ติดต่อทีมงาน

มีคำถามจากเรื่องนี้ค่ะ แอบงง จขกท ไม่ได้อ่านหนังสือ อาศัยดูหนังอย่างเดียว ^.^
ถ้าใครพอจะทราบ รบกวนด้วยนะคะ หลายข้อเลย ช่วยตอบเท่าที่ตอบได้ก็ได้นะคะ

1. ตอนเบลล่าท้อง เอ็ดเวิร์สไม่รักลูกเลยหรอคะ เรียกว่า Thing เพราะโมโหลูกที่เกิดขึ้นมาแล้วกลัวเบลจะตายใช่มั้ย แต่พอสัมผัสจิต ก็กลับรู้สึกว่าเป็นลูกขึ้นมาเลย ตกลงว่าเอ็ดรักลูกมั้ยคะ

2. การสัมผัสจิตของข้อ1. เกิดจากสายสัมพันธ์พ่อลูก หรือความสามารถอ่านใจของเอ็ด หรือเพราะหนูน้อยคะ

3. ต่อไป ทำไมเบลล่าต้องโกรธเจคมากๆเรื่อง imprint แล้วเอ็ดไม่โกรธเลย

4. เรเนสเม่ จะรักเจคมั้ยคะ ต้องโตอายุเท่าไหรถึงจะรักกันแบบหนุ่มสาว สรุปสองคนนี้คงคู่กันใช่มั้ย

5. ทำไมเบลและเอ็ด ถึงรักกันมากมายเหมือนมีแรงดึงดูดรุนแรงไม่ค่อยมีเหตุผลอย่างนั้น เจอกันแปบเดียว แล้วเป็นร้อยปี เอ็ดไม่ได้รักใครมาก่อนเลยหรอคะเนี่ย

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

จากคุณ : Noktwisstweety
เขียนเมื่อ : 11 ธ.ค. 54 12:40:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com