Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ เกมร้าย เกมรัก ] โฟโต้ฮั้นท์ อั้นแน่ ! คุณพลาดแล้ว!!? ติดต่อทีมงาน

อย่า อย่าเพิ่งง้างกันนะจ๊ะ แฟนๆละครที่รัก ซึ่งอิชั้นก็เป็นแฟนละครเรื่องนี้เหมือนกันค่ะ

เรื่องนักแสดง+โลเคชั่น+คอสตูม+บท(ถึงใครๆว่าบทแย่แต่อิชั้นชอบจึงให้ผ่าน555)

เหล่านี้อิชั้นลงคะแนนให้เต็มสิบไปเลย และก็ประทับใจมาก สมกับการรอคอยจริงๆค่ะ

แต่มันมาติดนิดเดียวแค่มีอะไรมาแพลมๆเข้าเฟรมนี่แหล่ะ

สะดุดแค่นิดเดียวจริงๆ ไม่งั้นละครเรื่องนี้จะเข้าขั้นท็อปเทพของละครตบจูบเลยค่ะ

ดังนั้นจึงขออนุญาตตั้งกระทู้เพื่อติงนิดหนึ่งนะคะ สำหรับทีมงานเรื่องนี้

ว่าคือทำไมถึงปล่อยให้มีอะไรหลุดเข้าเฟรมบ๊อยบ่อยอ่ะคะ?

อิชั้นไม่ได้จะตั้งใจจับผิดค่ะ แต่มันผ่านเข้าตามาตั้งแต่ตอนแรกๆแล้ว ดูๆอยู่มันก็แวบเข้าตาเอง

ไม่ใช่จะสังเกต ตาดีอะไรน๊า จนตอนจบนี่ก็ยังมีอะไรแพลมๆอยู่เลย T^T

ก็ยอมรับว่าทำให้อารมณ์ที่อินน์ๆอยู่ มันต้องสะดุ้ง สะดุดกึกๆเลยค่ะ

แค่มีเจตนาที่ดีนะคะ อยากให้ทีมงานเก็บเอาไปพิจารณา เพื่อปรับปรุงเรื่องแพลมๆเหล่านี้

ให้มันเพลาลงในโอกาสหน้าอ่ะเนอะ

ขอบคุณค่ะ_/\_

*หมายเหตุ*
สีแดง                - อย่างสาหัส เพลีย น่าเคืองสุดๆ
สีเหลือง            - หลับหูหลับตา ปล่อยผ่าน
สีเหลือง+สีส้ม  - เกือบแย่นะ แต่ขอเตือนไว้ก่อน

**ใครที่เห็นจุดอื่นอีก ก็แปะได้เลยนะคะ ช่วยติงและช่วยก่อกันค่ะ
   อ้อ..จขกท. เจตนาติติงก็จริง แต่อย่าเครียดกันน๊า อ่านเอาเพลินเอาขำกันไปละกันเน๊อะ^^**

ป.ล รูปหัวทู้นี้ไม่เกี่ยวแต่ชอบและฟินมาก กรี๊ดดดดดดดดดดด!!
ขอบคุณเจ้าของรูปด้วยค่ะ^^ 

จากคุณ : la coccinelle
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 54 08:03:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com