Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณว่า kurogane จะสามารถไต่เต้าจนกลายเป็นซีรีย์ยาวในอนาคตได้หรือไม่ ติดต่อทีมงาน

ได้ (5 คน)
  ไม่ได้ (17 คน)

22.73%
  ได้ (5 คน)
 77.27%
  ไม่ได้ (17 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 22 คน

เพิ่งได้ลองไปอ่านครับ(อ่านรวดเลย11ตอน)
ผมว่าเรื่องนี้สนุกใช้ได้เลยนะ ถึงโครงเรื่อง
จะเรียกได้ว่าก๊อปฮิคารุมาเลยก็เถอะ
แต่ก็ดำเนินเรื่องได้ดีเหมือนกัน (สายหลัก100%เลยแต่ยังไม่เอียน)
ลายเส้นเอง ผมให้คำว่าดีเลย ใช้ได้
ไม่ว่ามองยังไง เรื่องนี้ก็อนาคตยาวครับ
หากแต่ว่า ก็ต้องดูต่อไปว่าคนเขียน จะทำได้หรือไม่

ส่วนตัวผม ฟันธงตอนนี้เลย ว่าถ้าไม่มีใครไปเจอลูกแก้ววายุ
หรือลูกแก้วอัสนีซะก่อน น่าจะไปได้อีกเยอะ

ปล.ซายูริแหล่มมาก!! อยากมีผีแบบนี้สิงมั่งจัง(สเปคเลย)
ปล.2 ตั้งมานี่จุดประสงค์แค่จะอวยผีแค่นั้นแหละ
ปล.3 ตินิดนึง ผมว่าบางตัวละครออกไวไปนิดนะ

แก้ไขเมื่อ 12 ธ.ค. 54 14:00:34

จากคุณ : lukped
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 54 13:46:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com