Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ดุ๊กดิ๊ก...เกมร้ายเกมรัก...ตอนที่ 9]....มุมเล็ก ๆ สำหรับคนที่รักนางฟ้าและสายชล{แตกประเด็นจาก A11444802} ติดต่อทีมงาน

พลุ สวัสดีค่ะ พลุ

ทุกท่านที่ชื่นชอบละครเรื่อง...เกมร้ายเกมรัก ท่านที่หลงรัก... แต่งงาน สายชลและนางฟ้า แต่งงาน

และอาจจะรวมไปถึงท่านที่รักและชื่นชมในตัวนักแสดง... love น้องแบร์และน้องญ่า love ของเรานั่นเอง

แต่ก่อนที่จะทำการโพสอะไรใด ๆ จขกท. ขอทำความเข้าใจกับทุกท่านก่อนนะคะ

ว่ากระทู้นี้เป็นกระทู้ที่ตั้งขึ้นมาเพื่อแจกภาพเคลื่อนไหว หรือที่เรียกกันแบบเก๋ไก๋ว่า "ดุ๊กดิ๊ก" จากละครเรื่อง...เกมร้ายเกมรัก

เพราะฉะนั้น...หากว่าท่านใดที่รู้ตัวว่าเริ่มมีอาการ...เบื่ออ่ะ...เบื่อม๊ากกกก...หรือ...โคตรรำคาญ...กระทู้ที่เกี่ยวกับละครเรื่องนี้ แล้วบังเอิญหลงเข้ามา

จขกท. ขอแนะนำด้วยความปรารถนาดี (จริง ๆ นะ) ให้ท่านคลิกกากบาทตรงมุมบนขวามือสุดที่หน้าจอของท่านเพื่อปิดกระทู้นี้ไป

เพื่อความสบายตาสบายใจของท่าน และเพื่อหลีกเลี่ยงประเด็นไม่พึงประสงค์ที่อาจจะตามมา

และสำหรับท่านที่รักและชื่นชอบอยากแสดงออกด้วยการโหวตกระทู้ (หรือท่านที่ไม่ได้รักไม่ได้ชอบอะไร แต่จะโหวตกระทู้เอามันส์อ่ะมีไรป่ะ)

เพื่อหลีกเลี่ยง "ประเด็นที่ทุกคนก็รู้ว่าอะไร" จขกท. ขอรับไว้แค่น้ำใจ (หรือจะบริจาคกิ๊ฟให้ก็โอเคนะคะ 555)

exclaim ดังนั้นถ้ารักกันจริงไม่ติงนัง กระทู้นี้...งดโหวต...นะคะ exclaim

จขกท. จึงขอความร่วมมือจากท่านมา ณ ที่นี้

ลูกสาว ขอบคุณค่ะ ลูกสาว

++++++++++++++++++++

เอาล่ะค่ะ...เมื่อทำความเข้าใจตรงกันแล้ว เราก็มาเริ่มกันเลยเต๊อะ

ขอบคุณคลิปชัด ๆ อัพไวจากช่องของคุณ นะคะ

จากคุณ : ช่อม่วงพวงโต๊โต
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 54 15:34:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com